Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย คอนโด ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน"
Hallmark Ngamwongwan For Sale

ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ ขาย Hallmark Ngamwongwan  ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ
ขาย Hallmark Ngamwongwan ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ

คอนโด ฮอลล์มาร์ค งามวงศ์วาน

งามวงศ์วาน แคราย แจ้งวัฒนะ เมืองทอง ปากเกร็ด

1 ห้องนอน 1 6 28.00 m2

HN08-0164

ราคาขาย 1,350,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน

คอนโด Hallmark งามวงศ์วาน

 ห้องสวย แต่งครบ พร้อมอยู่ วิวดีที่สุดในโครงการ

 โครงการ: Hallmark Ngamwongwan
 ขนาดห้อง: 28 ตร.ม.
 ชั้น 6
 วิว สวน + สระว่ายน้ำ บรรยากาศร่มรื่น

 จุดเด่นห้องนี้
• ห้องตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที
• ซินแซจัด ฮวงจุ้ยเรียบร้อยแล้ว อยู่แล้วเฮง

• สวนพักผ่อน
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
• คีย์การ์ดเข้าออก

 ทำเลดี เดินทางสะดวก
• ใกล้ เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
• ใกล้ พันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน
• ใกล้ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
• ใกล้ทางด่วน และถนนงามวงศ์วาน

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,350,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 48,214.29 บาท/ตร.ม.

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
Hallmark Ngamwongwan