Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย คอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน"
KnightsBridge Prime Ratchayothin For Sale

ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย
ขาย ให้เช่า KnightsBridge Prime Ratchayothin ห้องแต่งสวยคุมโทน เฟอร์นิเจอร์ครบครัน จองเลย

คอนโด ไนท์บริดจ์ ไพร์ม รัชโยธิน

รัชโยธิน เกษตรศาสตร์ วังหิน รัชวิภา เสนานิคม

1 ห้องนอน 1 23 27.00 m2

KPR02-0094

ราคาขาย 4,950,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน

KnightsBridge Prime Ratchayothin

ติดbtsพหลโยธิน24
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 23 ขนาด 27 ตารางเมตร

เฟอร์นิเจอร์คุณภาพสูง
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
- ชุดเครื่องนอน PASAYA
- ประตู digital lock
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- ตู้เย็น
- Smart TV 50"
- เครื่องซักผ้า/อบผ้า
- ไมโครเวฟ/เตาไฟฟ้า2หัว
- เครื่องดูดฝุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Automatic Parking 70%
- Private Massage & Spa ชั้น 29
- Steam Room ชั้น 29
- Meeting Room/Private dinning room ชั้น 29
- ฟิตเนส สระว่ายน้ำ + ล็อบบี้พักผ่อน ชั้น 29
- ล็อบบี้ ชั้น1,2 และสวนหย่อม ชั้น 1
- Rooftop terrace ชั้น 32

สถานที่ใกล้เคียง
- ทำเล : ตรงข้ามตึกช้าง
- 7-11 : 100 ม.
- Avenue รัชโยธิน : 300 กม.
- Major รัชโยธิน : 300 กม.
- ตลาดบางเขน : 1.2 กม.
- Tesco Lotus ลาดพร้าว : 1.4 กม.
- ตลาดอมรพันธ์ : 1.9 กม.
- Union Mall : 2 กม.
- Central ลาดพร้าว : 2.8 กม.
- Big C ลาดพร้าว 2 : 3 กม.
- ตลาดนัดจตุจักร : 3.8 กม.
- The Mall งามวงศ์วาน : 6 กม.
- สนามบิน ดอนเมือง : 14 กม.

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 4,950,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 183,333.33 บาท/ตร.ม.

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
KnightsBridge Prime Ratchayothin