Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย คอนโด เอลลิโอ สุขุมวิท 64"
ELIO Sukhumvit 64 For Sale

🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟 🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟
🌟 ขายและให้เช่า คอนโด Elio Sukhumvit 64 | ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ใช้ชีวิตง่ายใจกลางสุขุมวิท 🌟

คอนโด เอลลิโอ สุขุมวิท 64

ปลายสุขุมวิท พระโขนง อ่อนนุช บางจาก อุดมสุข

1 ห้องนอน 1 4 G 28.00 m2

ELI13-0196

ราคาขาย 2,300,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน

คอนโดบรรยากาศดี น่าอยู่ บนทำเลสุขุมวิท เดินทางสะดวก เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองและลงทุน ✨
รายล้อมด้วยร้านอาหาร คาเฟ่ และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน 🏙️💖

🏠 รายละเอียดห้อง

  • ขนาด 28 ตร.ม.
  • ชั้น 4
  • อาคาร G

💰 ราคา

  • เช่า 11,000 บาท/เดือน
  • ขาย 2.3 ล้านบาท

🛋️ เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

  • เตียง 🛏️
  • โซฟา 🛋️
  • ทีวี 📺
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เครื่องซักผ้า
  • เครื่องทำน้ำอุ่น 🚿

💖 เหมาะสำหรับคนทำงาน นักศึกษา หรือคนที่มองหาคอนโดทำเลดี ราคาคุ้มค่า พร้อมเข้าอยู่ทันที

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,300,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 82,142.86 บาท/ตร.ม.

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
ELIO Sukhumvit 64