Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย คอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50"
The Excel Hideaway Sukhumvit 50 For Sale

ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย
ขาย The Excel Hideaway Sukhumvit 50 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ในทำเลดี มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน จองเลย

คอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 50

ปลายสุขุมวิท พระโขนง อ่อนนุช บางจาก อุดมสุข

1 ห้องนอน 1 6 C 25.50 m2

E5013-0124

ราคาขาย 1,950,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน
คอนโด The Excel Sukhumvit 50

ทำเลดีในย่านสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช 
รายละเอียดห้อง
• ขนาด 25.5 ตรม.
• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• ชั้น 6 อาคาร C
• พร้อมเฟอร์นิเจอร์

จุดเด่นโครงการ
• ใกล้ BTS อ่อนนุช
• เดินทางเข้า–ออกสุขุมวิท 50 สะดวก
• โครงการเงียบสงบ เป็นส่วนตัว
• สิ่งอำนวยความสะดวกครบ เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนส และระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สถานที่ใกล้เคียง
• Lotus อ่อนนุช
• Century The Movie Plaza
• Big C Extra อ่อนนุช
• ทางด่วนสุขุมวิท 50

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 1,950,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 76,470.59 บาท/ตร.ม.

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
The Excel Hideaway Sukhumvit 50