Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย คอนโด มิลเลนเนียม เรสซิเดนซ์ แอท สุขุมวิท 16"
Millennium Residence (Sukhumvit 16) For Sale

ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่ ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่
ขาย ให้เช่า Millennium Residence @ Sukhumvit 16 | ห้องใหญ่หรู วิวสูง พร้อมอยู่

คอนโด มิลเลนเนียม เรสซิเดนซ์ แอท สุขุมวิท 16

กลางสุขุมวิท อโศก พร้อมพงษ์ ทองหล่อ เอกมัย

3 ห้องนอน 3 27 - 146.00 m2

MR1636-0076

ราคาขาย 24,900,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน

 โครงการ Millennium Residence @ Sukhumvit 16
ทำเลใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้ BTS พร้อมรถรับ-ส่ง

รายละเอียดห้อง 
 ชั้น 27 วิวสูง สวย โปร่ง โล่งสุดๆ 
 ขนาดประมาณ 146 ตร.ม.
 ห้องขนาดใหญ่ พื้นที่กว้างขวาง อยู่สบายระดับพรีเมียม 

เพิ่มความสะดวกในการเดินทาง เข้าเมืองง่าย 

 ห้องหรู พื้นที่ใหญ่ เหมาะสำหรับครอบครัวหรือคนที่ต้องการความสะดวกสบายระดับสูง 

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 24,900,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 170,547.95 บาท/ตร.ม.

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
Millennium Residence (Sukhumvit 16)